Ang mga macaron ay hindi dairy-free. Ang pagawaan ng gatas ay ipinakilala sa isang macaron sa anyo ng mantikilya at gatas mula sa buttercream. Kung gumagawa ka ng sarili mong macarons sa bahay, maaari mong piliing gumawa ng walang gatas na palaman sa halip na gumamit ng tunay na mantikilya at gatas. Ang mga meringue shell sa macarons ay dairy-free.
Wala bang pagawaan ng gatas ang macarons?
Ang laman ng karamihan sa French macarons ay naglalaman ng mantikilya o cream. Isa itong dairy free recipe ng macaron na may diary free chestnut ganache filling.
Maaari bang kumain ng macaroons ang mga Vegan?
Ang mga karaniwang macaron at macaroon ay hindi kailanman vegan. Halimbawa, ang karaniwang recipe para sa parehong mga tawag para sa puti ng itlog. Bagama't may mga macaroon sa merkado na hindi naglalaman ng puti ng itlog, parehong naglalaman ng ilang sangkap na hinango ng hayop bukod sa itlog, kaya sa pangkalahatan, walang vegan-friendly.
Ang macarons ba ay gluten at lactose free?
Ang
French macarons ay isang natural na gluten free treat at mas madaling gawin kaysa sa inaakala mo! May kasamang mga tagubilin sa paggawa ng mga ito sa bahay, kasama rin ang ilang kapaki-pakinabang na tip sa diskarte.
Hindi malusog ba ang macarons?
Oo, ang macarons ay masama para sa iyo kapag natupok nang walang ingat. Ang mga macaron, tulad ng anumang paggamot na may asukal, ay maaaring makaapekto nang malaki sa paraan ng paggana ng katawan ng tao at lubos na makakapagpabago sa kalidad ng iyong buhay.